Àwọn ọlọ́pàá orílẹ̀ èdè Nàìjíríà fidi rẹ mulẹ pé àwọn Boko Haram ti jí àwọn Akẹ́kọ̀ọ́ to ń kọ ìdánwò…
Ka siwaju

Àwọn ọlọ́pàá orílẹ̀ èdè Nàìjíríà fidi rẹ mulẹ pé àwọn Boko Haram ti jí àwọn Akẹ́kọ̀ọ́ to ń kọ ìdánwò…
Ka siwaju
Ìtẹ̀jẹ̀ ti tó gẹ́’ – Awon araalu ń béèrè ìtúsílẹ̀ lẹsẹkẹsẹ àwọn ọmọ iléèwé Ọ̀yọ́ ti won ji gbé ,…
Ka siwaju
Lẹ́yìn ọ̀sẹ̀ méjì Mínísítà fún ètò ẹ̀kọ́ bẹnu àtẹ́ ìkọlù bí àwọn agbésùnmọ̀mí ṣe jí àwọn ọmọ ilé ìwé àti…
Ka siwaju
A kò ní owó ìtúsílẹ̀ kan tí a fẹ́ san fún àwọn agbésùnmọ̀mí fún obìnrin, ọmọdé 416 tó wà ní…
Ka siwaju