Ìjọba àpapọ̀ Nàìjíríà tí kó àwọn ọmọ ogun igba (200) ránṣẹ́ lọ sí Turkey láti lọ kọ́ ìjà ogun jíjà…
Ka siwaju

Ìjọba àpapọ̀ Nàìjíríà tí kó àwọn ọmọ ogun igba (200) ránṣẹ́ lọ sí Turkey láti lọ kọ́ ìjà ogun jíjà…
Ka siwaju
Adewale Sobogun jẹ́ ẹni ọdún mọ́kànlélọ́gọ́ta, tí ó sì ti ń gbé orílẹ̀ èdè Biritiko( Uk) ti pẹ́. Ilé ẹjọ́…
Ka siwaju
Àmí àlàáfíà àti ìrètí ni póòpù jẹ́, ìpẹ̀tùsááwọ̀ káàkiri àgbáyé. Ní ọjọ́ Ajé, ọjọ́ kẹtàlá oṣù kẹrin ọdún 2026 ni…
Ka siwaju
Kàyéfì ńlá! Bí àwọn ọ̀gá Ológun Iran (IRGC) , ṣe bẹ̀rẹ̀ sí ní yọ okùn ipò ọ̀gá ológun àti àmí…
Ka siwaju
Ní alẹ́ ọjọ́ àìkú tíì ṣe ọjọ́ Kejìlá oṣù kẹrin ọdún 2026, ni iléeṣẹ́ ológun Amẹ́ríkà tún kéde wípé ìgbẹ́sẹ̀…
Ka siwaju
ÀÀRẸ ORÍLẸ̀ ÈDÈ AMẸ́RÍKÀ DONALD TRUMP FÚN ORÍLẸ̀ ÈDÈ IRAN NÍ ỌJỌ́ MÉJÌ LÁTI JU ỌWỌ́ SÍLẸ̀ TÀBÍ KÍ ÒUN…
Ka siwaju